പ​നാ​ജി: ക​ളി തീ​രാ​ൻ നി​മി​ഷ​ങ്ങ​ൾ ബാ​ക്കി നിൽക്കേ ബ്ലാ​സ്റ്റേ​ഴ്സി​ന്‍റെ  കൂ​ട്ട​പ്പൊ​രി​ച്ചി​ൽ. നീ​ട്ടി​യ​ടി​ച്ച പ​ന്ത് കി​ട്ടി​യ​ത് കെ.​പി രാ​ഹു​ലി​ന്‍റെ കാ​ലി​ൽ. ബം​ഗ​ളു​രൂ​വി​ന്‍റെ ബോ​ക്സി​ലേ​ക്ക് പാ​ഞ്ഞ​ടു​ത്ത രാ​ഹു​ലി​ന്‍റെ കാ​ലി​ൽ​നി​ന്ന് തീ​പ​റ​ക്കു​ന്ന ഷോ​ട്ട്.

കേ​ര​ളം കാ​ത്തി​രു​ന്ന നി​മി​ഷം. ഗു​ർ​പ്രീ​തി​നെ ക​ട​ന്ന് പ​ന്ത് വ​ല​യി​ൽ. കേ​ര​ള​ത്തി​ന്‍റെ മ​ഞ്ഞ​ക്ക​ട​മ്പു​ക​ൾ ഒ​ന്നി​ച്ചു​പൂ​ത്തു​ല​ഞ്ഞ​തു​പോ​ലെ. ക​രു​ത്ത​രാ​യ ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​നെ ഒ​രു ഗോ​ളി​നു പി​ന്നി​ൽ​നി​ന്ന ശേ​ഷം തി​രി​ച്ച​ടി​ച്ച് കേ​ര​ള​ത്തി​ന്‍റെ വി​ജ​യം. ബ്ലാ​സ്റ്റേ​ഴ്സി​ന്‍റെ ക​ളി ച​രി​ത്ര​ത്തി​ൽ അ​ത്യു​ജ്വ​ലം എ​ന്നെ​ണ്ണാ​വു​ന്ന ജ​യ​ങ്ങ​ളി​ലൊ​ന്ന്.

24 ാം മി​നി​റ്റി​ൽ ക്ലി​റ്റ​ൻ സി​ൽ​വ​യി​ലൂ​ടെ മു​ന്നി​ലെ​ത്തി​യ ബം​ഗ​ളൂ​രി​വി​നെ ര​ണ്ടാം പ​കു​തി​യി​ൽ ര​ണ്ടെ​ണ്ണം തി​രി​ച്ച​ടി​ച്ചാ​ണ് കേ​ര​ളം ജ​യ​വും മൂ​ന്നു പോ​യി​ന്‍റും സ്വ​ന്ത​മാ​ക്കി​യ​ത്. ക​ളി​യു​ടെ ഒ​ഴു​ക്കി​നു വി​പ​രീ​ത​മാ​യാ​ണ് ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ന്‍റെ ഗോ​ൾ എ​ത്തി​യ​ത്. മി​ക​ച്ച മു​ന്നേ​റ്റ​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ ബം​ഗ​ളൂ​രു ബോ​ക്സി​നെ വി​റ​പ്പി​ച്ച കേ​ര​ളം പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കാ​ത്ത അ​ടി​യാ​ണ് ക്ലി​റ്റ​നി​ലൂ​ടെ കി​ട്ടി​യ​ത്.

ലോം​ഗ് ത്രോ ​ബ്ലാ​സ്റ്റേ​ഴ്സ് ബോ​ക്സി​ലേ​ക്ക് പ​റ​ന്ന് വീ​ഴു​മ്പോ​ൾ ക്ലി​റ്റ​നെ മാ​ർ​ക്ക് ചെ​യ്യാ​ൻ ആ​രു​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നി​ല്ല. ക്ലി​റ്റ​ന്‍റെ ശ​ക്ത​മാ​യ അ​ടി അ​ൽ​ബി​നോ​യെ നോ​ക്കു​കു​ത്തി​യാ​ക്കി ഗോ​ൾ വ​ര​ക​ട​ന്നു.

എ​ന്നാ​ൽ ര​ണ്ടാം പ​കു​തി​യി​ൽ ബ്ലാ​സ്റ്റേ​ഴ്സ് ശ​ക്ത​മാ​യ ആ​ക്ര​മ​ണം അ​ഴി​ച്ചു​വി​ട്ടു. ഇ​തി​ന്‍റെ ഫ​ല​മാ​യി​രു​ന്നു സ​മ​നി​ല ഗോ​ൾ. ബം​ഗ​ളൂ​രു ബോ​ക്സി​ൽ പ​ന്ത് കി​ട്ടി​യ ഹൂ​പ്പ​ർ പോ​യി​ന്‍റ് ബ്ലാ​ങ്കി​ൽ ഗു​ർ​പ്രീ​തി​നു നേ​രെ ഷൂ​ട്ട് ചെ​യ്തു. മു​ഖ​ത്തേ​റ്റ അ​ടി​യി​ൽ ഗു​ർ​പ്രീ​ത് ബോ​ക്സി​ൽ വീ​ണു. ബം​ഗ​ളൂ​രു പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​ന്‍റെ ര​ക്ഷാ​ശ്ര​മ​ത്തി​നി​ടെ പ​ന്ത് ലാ​ൽ​ത്താ​താം​ഗ​യു​ടെ കാ​ലി​ൽ. താം​ഗ പ​ന്തി​നെ ഗോ​ൾ​വ​ര ക​ട​ത്തി​വി​ട്ടു.

അ​വ​സാ​ന നി​മി​ഷ​വും തി​രി​ച്ച​ടി​ച്ച് ക​ളി പി​ടി​ക്കാ​നു​ള്ള ബം​ഗ​ളൂ​രു ശ്ര​മം ബ്ലാ​സ്റ്റേ​ഴ്സി​ന് ഗോ​ളും കോ​ളു​മാ​യി. രാ​ഹു​ൽ കെ.​പി ഒ​രി​ക്ക​ൽ കൂ​ടി മ​ല​യാ​ളി ഹീ​റോ​യാ​യി.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here