കോ​ഴി​ക്കോ​ട്: പു​തി​യ കേ​ര​ള​ത്തി​നാ​യി വി​ജ​യ​യാ​ത്ര എ​ന്ന മു​ദ്രാ​വാ​ക്യ​മു​യ​ര്‍​ത്തി ബി​ജെ​പി സം​സ്ഥാ​ന അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ കെ.​സു​രേ​ന്ദ്ര​ന്‍ ന​യി​ക്കു​ന്ന തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് പ്ര​ച​ര​ണ യാ​ത്ര​യ്ക്ക് കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി​മാ​രു​ടെ​യും നേ​താ​ക്ക​ളു​ടേ​യും പ​ട​യെ​ത്തും.

21ന് ​വൈ​കി​ട്ട് നാ​ലി​ന് കാ​സ​ര്‍​ഗോ​ഡ് ടൗ​ണി​ല്‍ ഉ​ത്ത​ർ​പ്ര​ദേ​ശ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി യോ​ഗി ആ​ദി​ത്യ​നാ​ഥ് യാ​ത്ര​യു​ടെ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം നി​ര്‍​വ​ഹി​ക്കും. തു​ട​ര്‍​ന്ന് വി​വി​ധ ജി​ല്ല​ക​ളി​ലൂ​ടെ സ​ഞ്ച​രി​ച്ച് മാ​ര്‍​ച്ച് ഏ​ഴി​ന് തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്ത് ജാ​ഥ സ​മാ​പി​ക്കും. സ​മാ​പ​ന സ​മ്മേ​ള​നം കേ​ന്ദ്ര ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​മ​ന്ത്രി അ​മി​ത്ഷാ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്യും.

യാ​ത്ര​യു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​യി 14 മെ​ഗാ റാ​ലി​ക​ളും 80 പൊ​തു​സ​മ്മേ​ള​ന​വു​മാ​ണ് സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്. 14 ദി​വ​സ​ത്തെ ജാ​ഥ​യി​ല്‍ വി​വി​ധ ജി​ല്ല​ക​ളി​ലെ പ​രി​പാ​ടി​യി​ല്‍ എ​ല്ലാ ദി​വ​സ​വും പാ​ര്‍​ട്ടി​യു​ടെ മു​തി​ര്‍​ന്ന നേ​താ​ക്കാ​ന്‍​മാ​രും കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി​മാ​രും പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും.

22ന് ​ക​ണ്ണൂ​രി​ല്‍ ന​ട​ക്കു​ന്ന പ​രി​പാ​ടി​യി​ല്‍ കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി വി.​കെ.​സിം​ഗ്, 24ന് ​കോ​ഴി​ക്കോ​ട് ജി​ല്ല​യി​ലെ ജാ​ഥ​യി​ല്‍ മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര മു​ന്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ദേ​വേ​ന്ദ്ര ഫ​ട്നാ​വി​സ് എ​ന്നി​വ​ർ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും. മ​ല​പ്പു​റ​ത്ത് മു​ന്‍​മ​ന്ത്രി ഷാ​ന​വാ​സ് ഹു​സൈ​നും തൃ​ശൂ​രി​ല്‍ സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ ബി​ജെ​പി​യു​ടെ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ചു​മ​ത​ല​യു​ള്ള കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി പ്ര​ഹ്ലാ​ദ് ജോ​ഷി​യും എ​റ​ണാ​കു​ള​ത്ത് ധ​ന​മ​ന്ത്രി നി​ര്‍​മ​ല സീ​താ​രാ​മ​നും പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും.

കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി സ്മൃ​തി ഇ​റാ​നി കോ​ട്ട​യ​ത്തും യു​വ​മോ​ര്‍​ച്ചാ ദേ​ശീ​യ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ തേ​ജ​സ്വി സൂ​ര്യ ആ​ല​പ്പു​ഴ​യി​ലും ബി​ജെ​പി അ​ഖി​ലേ​ന്ത്യാ സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യും ദേ​ശീ​യ വാ​ക്താ​വു​മാ​യ മീ​നാ​ക്ഷി ലേ​ഖി പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട​യി​ലും ന​ടി ഖു​ശ്ബു സു​ന്ദ​ര്‍ പാ​ല​ക്കാ​ടും ജാ​ഥ‌​യ്ക്കൊ​പ്പം ചേ​രും.

അ​ഴി​മ​തി വി​മു​ക്ത​മാ​യ കേ​ര​ളം, പീ​ഡ​ന വി​മു​ക്ത രാ​ഷ്ട്രീ​യം, സ​മ​ഗ്ര വി​ക​സ​നം എ​ന്നീ മൂ​ന്ന് മു​ദ്രാ​വാ​ക്യ​വു​മാ​യാ​ണ് ജാ​ഥ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്. പു​തി​യ കേ​ര​ത്തെ കു​റി​ച്ചു​ള്ള ആ​ശ​യ​ങ്ങ​ള്‍ സ​മാ​ഹ​രി​ക്കാ​നു​ള്ള ശ്ര​മം​കൂ​ടി ഈ ​യാ​ത്ര​യു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​യു​ണ്ടാ​വും.

എ​ല്ലാ ജി​ല്ല​യി​ലും സ​മൂ​ഹ​ത്തി​ന്‍റെ വ്യ​ത്യ​സ്ത മേ​ഖ​ല​യി​ലു​ള്ള വ്യാ​പാ​രി​ക​ള്‍, വ്യ​വ​സാ​യി​ക​ള്‍, ക​ലാ-​സാം​സ്കാ​രി​ക പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ര്‍ തു​ട​ങ്ങി പ്ര​മു​ഖ​രു​മാ​യി സം​സ്ഥാ​ന അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ ആ​ശ​യ​വി​നി​മ​യം ന​ട​ത്തും. ഇ​തി​ന് പു​റ​മേ മ​ത-​സാ​മു​ദാ​യി​ക നേ​താ​ക്ക​ളു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യും ന​ട​ത്തു​മെ​ന്നും ബി​ജെ​പി സം​സ്ഥാ​ന ജ​ന​റ​ല്‍ സെ​ക്ര​ട്ട​റി എം.​ടി.​ര​മേ​ശ് അ​റി​യി​ച്ചു.l

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here