കൊ​ച്ചി: എ​ൻ​ഡി​എ വൈ​പ്പി​ൻ നി​യോ​ജ​ക​മ​ണ്ഡ​ലം ക​ൺ​വീ​ന​ർ ര​ഞ്ജി​ത്ത് രാ​ജ്‌​വി​യു​ടെ വീ​ട്ടി​ൽ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പു​കാ​ല​ത്ത് മ​ന്ത്രി തോ​മ​സ് ഐ​സ​ക്ക് ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള​വ​ർ അ​ത്താ​ഴ​വി​രു​ന്നി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ത്ത​ത് എൻ.ഡി.എ.വോട്ട് വിലയ്ക്ക് വാങ്ങാനായിരുുന്നു എന്ന് കോൺഗ്രസ്.:

മ​ന്ത്രി​യെ കൂ​ടാ​തെ എ​ൽ​ഡി​എ​ഫ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി കെ.​എ​ൻ. ഉ​ണ്ണി​കൃ​ഷ്ണ​നും സി​പി​എ​മ്മി​ന്‍റെ ഏ​രി​യാ ക​മ്മി​റ്റി അം​ഗ​ങ്ങ​ളും അ​ട​ക്ക​മു​ള്ള​വ​രു​മാ​ണ് വി​രു​ന്നി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ത്ത​ത്. ഏ​താ​നും എ​സ്എ​ൻ​ഡി​പി ശാ​ഖാ ഭാ​ര​വാ​ഹി​ക​ളും എ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. എ​ല്‍​ഡി​എ​ഫ്-​ബി​ജെ​പി വോ​ട്ടു​ക​ച്ച​വ​ട​ത്തി​ന്‍റെ തെ​ളി​വു​ക​ളാ​ണ് പു​റ​ത്തു​വ​ന്നി​രി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്ന് യു​ഡി​എ​ഫ് ആ​രോ​പി​ച്ചു. മ​ന്ത്രി അ​ത്താ​ഴ​വി​രു​ന്നി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കു​ന്ന​തി​ന്‍റെ ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളും യു​ഡി​എ​ഫ് പു​റ​ത്തു​വി​ട്ടി​ട്ടു​ണ്ട്.

എ​ന്‍​ഡി​എ ക​ണ്‍​വീ​ന​റു​ടെ ഭാ​ര്യ എ​സ്എ​ന്‍​ഡി​പി വ​നി​താ​സം​ഘം സം​സ്ഥാ​ന പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റു​കൂ​ടി​യാ​ണ്. മാ​ര്‍​ച്ച് 28നു ​തോ​മ​സ് ഐ​സ​ക് ചെ​റാ​യി​യി​ല്‍ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് പ്ര​ച​ര​ണ​ത്തി​നു വ​ന്ന ദി​വ​സം രാ​ത്രി​യി​ലാ​ണ് അ​ത്താ​ഴ വി​രു​ന്നൊ​രു​ക്കി​യ​തെ​ന്ന് യു​ഡി​എ​ഫ് തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ക​മ്മി​റ്റി ജ​ന​റ​ല്‍ ക​ണ്‍​വീ​ന​ര്‍ വി.​എ​സ്. സോ​ളി​രാ​ജ് ആ​രോ​പി​ച്ചു.

വൈ​പ്പി​നി​ല്‍ 25,000 ത്തോ​ളം വോ​ട്ടു​ക​ള്‍ നേ​ടു​മെ​ന്ന​താ​യി​രു​ന്നു എ​ന്‍​ഡി​എ ഇ​ക്കു​റി പോ​ളിം​ഗ് ക​ഴി​ഞ്ഞ​പ്പോ​ള്‍ അ​വ​കാ​ശ​പ്പെ​ട്ട​ത്. എ​ന്നാ​ല്‍ ല​ഭി​ച്ച​താ​ക​ട്ടെ 13,540 വോ​ട്ടു​ക​ള്‍ മാ​ത്ര​മാ​ണ്. ഇ​താ​ക​ട്ടെ 2019ല്‍ ​ന​ട​ന്ന ലോ​ക​സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ വൈ​പ്പി​ന്‍ മ​ണ്ഡ​ല​ത്തി​ല്‍​നി​ന്നും എ​ന്‍​ഡി​എ സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി നേ​ടി​യ​തി​നെ​ക്കാ​ളും 1400 വോ​ട്ടു​ക​ള്‍ കു​റ​വാ​ണ്. ഇ​തു ത​ന്നെ വോ​ട്ടു​ക​ള്‍ ക​ച്ച​വ​ടം ന​ട​ന്നു എ​ന്ന​തി​ന്‍റെ ഏ​റ്റ​വും വ​ലി​യ തെ​ളി​വാ​ണെ​ന്നും യു​ഡി​എ​ഫ് തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ക​മ്മി​റ്റി ജ​ന​റ​ല്‍ ക​ണ്‍​വീ​ന​ര്‍ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.

അ​തേ​സ​മ​യം, എ​ല്‍​ഡി​എ​ഫ് സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​യും തോ​മ​സ് ഐ​സ​ക്കും ബി​ഡി​ജെ​എ​സ് ക​ണ്‍​വീ​ന​റു​ടെ വ​സ​തി​യി​ല്‍ പോ​യ​ത് ക​ണ്‍​വീ​ന​റെ കാ​ണാ​ന​ല്ല മ​റി​ച്ച് അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന്‍റെ ഭാ​ര്യ​യും പൊ​തു പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​യു​മാ​യ എ​സ്എ​ന്‍​ഡി​പി വ​നി​താ വിം​ഗ് സം​സ്ഥാ​ന പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് കെ.​പി. കൃ​ഷ്ണ​കു​മാ​രി​യെ കാ​ണാ​നെ​ന്ന് വൈ​പ്പി​ന്‍ എ​ല്‍​ഡി​എ​ഫ് തെ​ര​ഞ്ഞെ​ട​പ്പ് ക​മ്മി​റ്റി ട്ര​ഷ​റ​ര്‍ എ.​പി. പ്രി​നി​ല്‍ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. മ​ണ്ഡ​ല​ത്തി​ലെ പ്ര​മു​ഖ​രു​ടെ വ​സ​തി സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​നം എ​ല്ലാ സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​ക​ളും ന​ട​ത്താ​റു​ള്ള​താ​ണെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here