കൊ​ച്ചി: ടോ​ക്കി​യോ ഒ​ളി​മ്പി​ക്സ് ഹോ​ക്കി​യി​ൽ ഇ​ന്ത്യ​ക്ക് വെ​ങ്ക​ല മെ​ഡ​ൽ നേ​ടാ​ൻ നെ​ടും​തൂ​ണാ​യ മ​ല​യാ​ളി താ​രം പി.​ആ​ർ. ശ്രീ​ജേ​ഷി​ന് കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ ഗം​ഭീ​ര വ​ര​വേ​ൽ​പ്പ്. ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച വൈ​കു​ന്നേ​രം അ​ഞ്ചോ​ടെ നെ​ടു​മ്പാ​ശേ​രി വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലി​റ​ങ്ങി​യ ശ്രീ​ജേ​ഷി​നെ സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​ൻ നൂ​റു​ക​ണ​ക്കി​ന് ആ​രാ​ധ​ക​രാ​ണ് വ​ന്ന​ത്.

കാ​യി​ക​മ​ന്ത്രി വി. ​അ​ബ്ദു​റ​ഹ്മാ​നും സം​സ്ഥാ​ന സ്‌​പോ​ര്‍​ട്‌​സ് കൗ​ണ്‍​സി​ല്‍, ഒ​ളി​മ്പി​ക് അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ന്‍, ഹോ​ക്കി അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ന്‍ ഭാ​ര​വാ​ഹി​ക​ളും വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ശ്രീ​ജേ​ഷി​ന്‍റെ കു​ടും​ബാം​ഗ​ങ്ങ​ളും നെ​ടു​മ്പാ​ശേ​രി​യി​ലെ​ത്തി.

സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ഒ​രു​ക്കി​യ പ്ര​ത്യേ​ക​വാ​ഹ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് ശ്രീ​ജേ​ഷ് വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ല്‍ നി​ന്നും പു​റ​ത്തേ​ക്ക് എ​ത്തി​യ​ത്. ജ​ര്‍​മ​നി​യെ 5-4ന് ​തോ​ല്‍​പ്പി​ച്ചാ​ണ് ഇ​ന്ത്യ വെ​ങ്ക​ല മെ​ഡ​ല്‍ സ്വ​ന്ത​മാ​ക്കി​യ​ത്. 1980ന് ​ശേ​ഷം ഇ​താ​ദ്യ​മാ​യാ​ണ് ഹോ​ക്കി​യി​ല്‍ ഇ​ന്ത്യ ഒ​ളി​മ്പി​ക് മെ​ഡ​ല്‍ നേ​ടു​ന്ന​ത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here