പാ​ല​ക്കാ​ട്: അ​ട്ട​പ്പാ​ടി സ​ന്ദ​ർ​ശ​ന​ത്തി​നു പി​ന്നാ​ലെ ഉ​യ​ർ​ന്ന വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് മ​റു​പ​ടി​യു​മാ​യി ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി വീ​ണാ ജോ​ർ​ജ്. ആ​ശു​പ​ത്രി സു​പ്ര​ണ്ട് പ​റ​യു​ന്ന ആ​രോ​പ​ണ​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് മ​റു​പ​ടി ന​ല്‍​കാ​നി​ല്ലെ​ന്നും. ത​ലേ​ദി​വ​സം തീ​രു​മാ​നി​ച്ച​താ​യി​രു​ന്നു ത​ന്‍റെ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ന​മെ​ന്നും മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു. ചെ​യ്യു​ന്ന​ത് ത​ന്‍റെ ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്വ​മാ​ണെ​ന്നും അ​ട്ട​പ്പാ​ടി​യി​ൽ ഇ​നി​യും സ​ന്ദ​ർ​ശ​നം ന​ട​ത്തു​മെ​ന്നും മ​ന്ത്രി   വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച​യാ​ണ് മ​ന്ത്രി അ​ട്ട​പ്പാ​ടി സ​ന്ദ​ർ​ശി​ച്ച​ത്. അ​ട്ട​പ്പാ​ടി​യി​ലെ ശി​ശു​മ​ര​ണം സം​ബ​ന്ധി​ച്ച ആ​രോ​ഗ്യ​വ​കു​പ്പ് റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടി​ന് പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് മ​ന്ത്രി എ​ത്തി​യ​ത്. എ​ന്നാ​ൽ ട്രൈ​ബ​ൽ നോ​ഡ​ൽ ഓ​ഫീ​സ​ർ ഡോ. ​പ്ര​ഭു​ദാ​സ് ആ​രോ​പ​ണ​വു​മാ​യി രം​ഗ​ത്തെ​ത്തുകയായിരുന്നു

മ​ന്ത്രി അ​ട്ട​പ്പാ​ടി സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍ ഇ​ല്ലാ​ത്ത മീ​റ്റിം​ഗി​ന്‍റെ പേ​രി​ല്‍ ത​ന്നെ തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്തേ​ക്ക് വി​ളി​പ്പി​ച്ചെ​ന്നും ആ​രോ​ഗ്യ​വ​കു​പ്പി​ലെ ചി​ല ഉ​ന്ന​ത ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രാ​ണ് ഇ​തി​നു​പി​ന്നി​ലെ​ന്നും പ്ര​ഭു​ദാ​സ് ആ​രോ​പി​ച്ചി​രു​ന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here