തൃ​ശൂ​ർ: പാ​ല​ക്കാ​ട് – തൃ​ശൂ​ർ പാ​ത​യി​ൽ യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ​ക്ക് ആ​ശ്വാ​സ​മേ​കി കു​തി​രാ​ൻ തു​ര​ങ്കം തു​റ​ന്നു. സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ വി​വി​ധ വ​കു​പ്പു​ക​ളു​ടെ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക​ൾ​ക്ക് ശേ​ഷം കേ​ന്ദ്ര​സ​ർ​ക്കാ​രി​ൽ നി​ന്നും അ​നു​മ​തി കി​ട്ടി​യ​തോ​ടെ​യാ​ണ് കു​തി​രാ​ൻ തു​റ​ന്ന​ത്.

ഉ​ദ്ഘാ​ട​ന ച​ട​ങ്ങ​ട​ക്ക​മു​ള്ള ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക പ​രി​പാ​ടി​ക​ൾ ഒ​ഴി​വാ​ക്കി​യാ​ണ് ഗ​താ​ഗ​ത​യോ​ഗ്യ​മാ​ക്കി​യ​ത്. ഇ​തോ​ടെ കോ​യ​മ്പ​ത്തൂ​ർ – കൊ​ച്ചി പാ​ത​യി​ലെ യാ​ത്ര​സ​മ​യം ഏ​റെ ലാ​ഭി​ക്കാ​നാ​വും.

കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ ആ​ദ്യ​ത്തെ തു​ര​ങ്ക​മാ​യ കു​തി​രാ​നി​ൽ ഒ​രു ലൈ​നി​ൽ ഇ​ന്ന് മു​ത​ൽ ഗ​താ​ഗ​തം അ​നു​വ​ദി​ക്കു​മെ​ന്ന് കേ​ന്ദ്ര ഉ​പ​രി​ത​ല​മ​ന്ത്രി നി​തി​ൻ ഗ​ഡ്ക​രി​യും അ​റി​യി​ച്ചി​രു​ന്നു. നേ​ര​ത്തേ, തു​ര​ങ്ക​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ വി​വി​ധ വ​കു​പ്പു​ക​ളു​ടെ പ​രി​ശോ​ധ​ന പൂ​ർ​ത്തി​യാ​യി​രു​ന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here