കൊച്ചി: ന​ടി മ​ഞ്ജു വാ​ര്യ​രു​ടെ പ​രാ​തി​യി​ല്‍ പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത സം​വി​ധാ​യ​ക​ന്‍ സ​ന​ല്‍ കു​മാ​ര്‍ ശ​ശി​ധ​ര​ന് ജാ​മ്യം. ആ​ലു​വ ഫ​സ്റ്റ് ക്ലാ​സ് മ​ജി​സ്‌​ട്രേ​റ്റ് കോ​ട​തി​യാ​ണ് ജാ​മ്യം അ​നു​വ​ദി​ച്ച​ത്. സ​ന​ല്‍ കു​മാ​റി​ന്റെ ഫോ​ണ്‍ പോ​ലീ​സ് കോ​ട​തി​യി​ല്‍ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി.

അ​തേ​സ​മ​യം, സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ അ​പ​മാ​നി​ച്ചെ​ന്ന മ​ഞ്ജു​വാ​ര്യ​രു​ടെ പ​രാ​തി​യി​ലാ​ണ് സ​ന​ൽ കു​മാ​റി​നെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്. എ​ള​മ​ക്ക​ര പോ​ലീ​സ് പാ​റ​ശാ​ല​യി​ലെ​ത്തി ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

സ​ന​ല്‍ കു​മാ​ര്‍ ശ​ശി​ധ​ര​ന്‍ മ​ഞ്ജു വാ​ര്യ​രോ​ടു പ്ര​ണ​യാ​ഭ്യ​ര്‍​ഥ​ന ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്നും അ​തു നി​ര​സി​ച്ച​പ്പോ​ഴാ​ണ് ശ​ല്യം ചെ​യ്യ​ല്‍ ആ​രം​ഭി​ച്ച​തെ​ന്നു​മാ​ണ് പോ​ലീ​സ് ന​ൽ​കി​യ വി​ശ​ദീ​ക​ര​ണം. ഇ​തു വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കു​ന്ന മൊ​ബൈ​ല്‍ സ​ന്ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​നു ല​ഭി​ച്ച​താ​യി ഡി​സി​പി വി.​യു. കു​ര്യാ​ക്കോ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു.

2019 ഓ​ഗ​സ്റ്റ് മു​ത​ല്‍ മൊ​ബൈ​ല്‍ സ​ന്ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ​യും ഇ-​മെ​യി​ലി​ലൂ​ടെ​യും ഇ​യാ​ള്‍ പ്ര​ണ​യാ​ഭ്യ​ര്‍​ഥ​ന ന​ട​ത്തി​യെ​ന്നും ഇ​തു നി​ര​സി​ച്ച​തി​ലു​ള്ള വി​രോ​ധ​മാ​ണ് പി​ന്തു​ട​ര്‍​ന്ന് ശ​ല്യം ചെ​യ്യാ​ന്‍ കാ​ര​ണ​മെ​ന്നു​മാ​ണ് മ​ഞ്ജു​വാ​ര്യ​ര്‍ കൊ​ച്ചി സി​റ്റി പോ​ലീ​സ് ക​മ്മീ​ഷ​ണ​ര്‍​ക്കു ന​ല്‍​കി​യ പ​രാ​തി​യി​ലു​ള്ള​ത്. ഇ​യാ​ളെ പി​ടി​കൂ​ടാ​നാ​യി ഇ​ന്ന​ലെ രാ​വി​ലെ രാ​വി​ലെ സ​ന​ല്‍ കു​മാ​റി​ന്‍റെ പെ​രും​ക​ട​വി​ള​യി​ലെ വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി എ​ള​മ​ക്ക​ര പോ​ലീ​സ് പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി​യെ​ങ്കി​ലും ക​ണ്ടെ​ത്താ​ന്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞി​ല്ല.

തു​ട​ര്‍​ന്ന് മൊ​ബൈ​ല്‍ ട​വ​ര്‍ ലൊ​ക്കേ​ഷ​ന്‍ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍ പാ​റ​ശാ​ല​യി​ല്‍ ഉ​ണ്ടെ​ന്നു മ​ന​സി​ലാ​ക്കി​യ പോ​ലീ​സ്, മ​ഹാ​ദേ​വ​ര്‍ ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​നു സ​മീ​പ​മു​ള്ള കു​ടും​ബ ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ല്‍ പൂ​ജ ന​ട​ത്തി മ​ട​ങ്ങ​വേ പാ​റ​ശാ​ല പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ പി​ടി​കൂ​ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here