കാ​ക്ക​നാ​ട് ഇ​ൻ​ഫോ​പാ​ർ​ക്കി​ന് സ​മീ​പ​ത്തെ ഫ്ളാ​റ്റി​ൽ യു​വാ​വി​നെ കൊ​ല​ചെ​യ്ത് ഒ​ളി​പ്പി​ച്ച​നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി. മ​ല​പ്പു​റം വ​ണ്ടൂ​ർ അ​മ്പ​ല​പ്പ​ടി സ്വ​ദേ​ശി സ​ജീ​വ് കൃ​ഷ​ണ​യാ​ണ് (23) കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​ത്.

മൃ​ത​ദ്ദേ​ഹം ഫ്ളാ​​റ്റി​ലെ പൈ​പ്പ് ഡ​ക്ടി​ൽ ഒ​ളി​പ്പി​ച്ച നി​ല​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു. ഫ്ളാ​റ്റി​ൽ ഒ​പ്പ​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന സു​ഹൃ​ത്ത് കോ​ഴി​ക്കോ​ട് സ്വ​ദേ​ശി അ​ർ​ഷ​ദി​നെ കാ​ണാ​നി​ല്ല.

ഇ​ൻ​ഫോ​പാ​ർ​ക്കി​ന് സ​മീ​പം ഇ​ട​ച്ചി​റ ഒ​ക്സോ​ണി​യ ഫ്ളാ​​റ്റി​ലാ​ണ് സം​ഭ​വം. സ​ജീ​വ് ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ അ​ഞ്ച് പേ​രാ​യി​രു​ന്നു വാ​ട​ക​യ്ക്കെ​ടു​ത്തി​രു​ന്ന ഫ്ലാ​റ്റി​ൽ താ​മ​സി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്. അ​വ​ധി​ക്ക് വി​നോ​ദ​യാ​ത്ര​യ്ക്ക് പോ​യി​രു​ന്ന സ​ഹ​താ​മ​സ​ക്കാ​രാ​യ ര​ണ്ടു പേ​ർ മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്തി​യ​പ്പോ​ഴാ​ണ് മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ണ്ട​ത്.

ര​ണ്ട് ദി​വ​സ​ത്തോ​ളം പ​ഴ​ക്ക​മു​ള്ള മൃ​ത​ദേ​ഹം പു​ത​പ്പും മ​റ്റും ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് കെ​ട്ടി മ​റ​ച്ച​നി​ല​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു. ശ​രീ​ര​ത്തി​ൽ പ​ല​യി​ട​ത്തും വെ​ട്ടേ​റ്റ മു​റി​വു​ക​ളു​ണ്ടെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു.

തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച വി​നോ​ദ​യാ​ത്ര ക​ഴി​ഞ്ഞ് സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ൾ മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്തി​യ​പ്പോ​ൾ ഫ്ളാ​റ്റി​ലെ മു​റി പൂ​ട്ടി​യ​നി​ല​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു. തു​ട​ർ​ന്നു സ​ജീ​വി​നെ​യും അ​ർ​ഷ​ദി​നെ​യും ബ​ന്ധ​പ്പെ​ടാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച​പ്പോ​ൾ സ്ഥ​ല​ത്തി​ല്ലെ​ന്ന സ​ന്ദേ​ശം ഫോ​ണി​ൽ ല​ഭി​ച്ചു. തു​ട​ർ​ന്ന് ഇ​വ​ർ സ​മീ​പ​ത്തെ ഹോ​ട്ട​ലി​ൽ മു​റി​യെ​ടു​ത്ത് താ​മ​സി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

പി​ന്നീ​ട് ര​ണ്ട് ഫോ​ണു​ക​ളും സ്വി​ച്ച് ഓ​ഫ് ഓ​ഫാ​യ​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന് സം​ശ​യം തോ​ന്നി​യ​തോ​ടെ ഉ​ച്ച​യോ​ടെ ഫ്ളാ​​റ്റി​ലെ​ത്തി ഡ്യൂ​പ്ലി​ക്കേ​റ്റ് താ​ക്കോ​ൽ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് അ​ക​ത്ത് ക​യ​റി. ഹാ​ളി​ൽ ര​ക്ത​ക്ക​റ ക​ണ്ട ഇ​വ​ർ ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ലാ​ണ് ഫ്ളാ​​റ്റി​ലെ പൈ​പ്പ് ഡ​ക്ടി​ൽ ത​ങ്ങി നി​ൽ​ക്കു​ന്ന നി​ല​യി​ൽ മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.

മൃ​ത​ദേ​ഹം ഡ​ക്ടി​ലൂ​ടെ താ​ഴേ​ക്കി​ടാ​നു​ള്ള ശ്ര​മ​മാ​യി​രു​ന്നു എ​ന്നാ​ണ് ക​രു​തു​ന്ന​ത്. ര​ക്ത​ക്ക​റ ക​ഴു​കി​ക്ക​ള​യാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു. തു​ട​ർ​ന്ന് ഇ​രു​വ​രും പോ​ലീ​സി​ൽ വി​വ​ര​മ​റി​യി​ച്ചു. ഇ​വ​രെ പോ​ലീ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ എ​ടു​ത്തി​ട്ടു​ണ്ട്. സ​ജീ​വി​ന്‍റെ ഫോ​ൺ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​ട്ടി​ല്ല.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here